KTV Celestron AstroMaster 70F900AZ
KTV Celestron AstroMaster 70F900AZ Với đường kính 70mm, ta sẽ có độ phóng đại hữu dụng lên tới 140X, đủ sức để bạn ngắm nhìn nhiều kì quan trên thiên cầu với độ sắc nét cao. Vật kính từ 2 thấu kính ghép với nhau và được tráng lớp phản quang màu tím. Ảnh quan sát hiện lên màu sắc chân thật, sắc nét, hạn chế quang sai và lọc các bức xạ có hại ảnh hưởng khi quang sát. Tiêu cự dài 900mm cho độ phóng đại lớn khi kết hợp với thị kính giúp ta quang sát rõ Mặt Trăng, các hành tinh sao Mộc, sao Thổ, sao Hỏa, tinh vân và thiên hà,…. Tất cả sẽ hiện lên sống động trên Celestron Astromaster 70AZ
Phụ kiện đi kèm
Phụ kiện bao gồm thị kính Celestron 20 mm và 10 mm, với trường nhìn rộng và được tráng phủ lớp phản quang tốt. Bạn sẽ thoải mái quan sát mà không sợ mỏi mắt, cung cấp hình ảnh sắc nét trên trường nhìn rộng.