Kính thiên văn khúc xạ SkyWatcher D60F700AZ
(GIÁ TRÊN CHƯA BAO GỒM VAT)
Khuyến mại kèm kính:
  • 01 túi đựng KTV của hãng SKYWATCHER
Thông số kỹ thuật và phụ kiện đi kèm:
– Đường kính vật kính: 60mm
– Chiều dài tiêu cự: 700mm
– Tỷ lệ F: 11,25
– Vật kính tráng phủ chống phản quang  Coated cho ảnh sáng và nét
– Lăng kính đổi góc 90 độ kiêm đảo ảnh, cho ảnh thuận chiều như ống nhòm
– Thị kính: 20 mm (35x) + 10mm (70x)