Kính Thiên Văn Celestron 120EQ3M-R5
(GIÁ TRÊN CHƯA BAO GỒM VAT)
Thông số kĩ thuật:
  • Đường kính vật kính: 120mm.
  • Tiêu cự: 660mm
  • Tráng phủ: Mutil-Coated.
  • 01 Thị kính chuẩn 1,25” tiêu cự: 25mm.